Game | Mô tả | Người tổ chức | Người chiến thắng | Thời gian | Thời lượng | Phí tham gia | Số người tham gia | Bảng giải đấu |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Sudoku (Đa dạng) | Mõttespordi olümpiaadi I etapp - põhikool (5. - 9. klass) |
Meikop | Kristiin11 | 2022-11-24T13:30:00+02:00 | 1h 40min | - | 134 | Mở |
Sudoku (Đa dạng) | Mõttespordi olümpiaadi IV etapp - põhikool (5. - 9. klass) |
Meikop | Kristiin11 | 2022-03-24T13:30:00+02:00 | 1h 40min | - | 116 | Mở |
Sudoku (Đa dạng) | Mõttespordi olümpiaadi III etapp - põhikool (5. - 9. klass) |
Meikop | Kristiin11 | 2022-02-17T13:30:00+02:00 | 1h 40min | - | 125 | Mở |
Sudoku (Đa dạng) | Mõttespordi olümpiaadi II etapp - põhikool (5. - 9. klass) |
Meikop | Kristiin11 | 2022-01-20T13:30:00+02:00 | 1h 40min | - | 134 | Mở |
Sudoku (Đa dạng) | Mõttespordi olümpiaadi I etapp - põhikool (5. - 9. klass) |
Meikop | kaisa005e | 2021-11-25T13:30:00+02:00 | 1h 40min | - | 165 | Mở |
Sudoku (Dễ) | Mõttespordi olümpiaadi treeningturniir |
Meikop | antsuonu | 2021-10-21T14:00:00+03:00 | 1h 5min | - | 9 | Mở |
Sudoku (Đa dạng) | Mõttespordi olümpiaadi III etapp - põhikool (5. - 9. klass) |
Meikop | Kaspar278 | 2021-03-11T13:30:00+02:00 | 1h 40min | - | 103 | Mở |
Sudoku (Đa dạng) | Mõttespordi olümpiaadi II etapp - põhikool (5. - 9. klass) |
Meikop | perekond | 2021-01-21T13:30:00+02:00 | 1h 40min | - | 123 | Mở |
Sudoku (Đa dạng) | Mõttespordi olümpiaadi II etapp - põhikool (5. - 9. klass) |
Meikop | Kaspar278 | 2021-01-21T13:30:00+02:00 | 1h 40min | - | 123 | Mở |
Sudoku (Đa dạng) | Mõttespordi olümpiaadi II etapp - põhikool (5. - 9. klass) |
Meikop | 1KaurVesberg | 2021-01-21T13:30:00+02:00 | 1h 40min | - | 123 | Mở |
Sudoku (Đa dạng) | Mõttespordi olümpiaadi I etapp - põhikool (5. - 9. klass) |
Meikop | aveliin | 2020-11-26T13:30:00+02:00 | 1h 40min | - | 148 | Mở |
Sudoku (Đa dạng) | Mõttespordi olümpiaadi I etapp - põhikool (5. - 9. klass) |
Meikop | silverhill | 2020-11-26T13:30:00+02:00 | 1h 40min | - | 148 | Mở |
Sudoku (Đa dạng) | Mõttespordi olümpiaadi I etapp - põhikool (5. - 9. klass) |
Meikop | broliver | 2020-11-26T13:30:00+02:00 | 1h 40min | - | 148 | Mở |
Sudoku (Dễ) | Mõttespordi olümpiaadi treeningturniir |
Meikop | allever | 2020-10-29T14:00:00+02:00 | 1h 26min | - | 21 | Mở |
Sudoku (Đa dạng) | Mõttespordi olümpiaadi IV etapp - põhikool (5. - 9. klass) |
Meikop | ikla | 2020-03-19T13:30:00+02:00 | 1h 40min | - | 95 | Mở |
Sudoku (Đa dạng) | Mõttespordi olümpiaadi II etapp - põhikool (5. - 9. klass) |
Meikop | Leprechaun1 | 2020-01-16T13:30:00+02:00 | 1h 40min | - | 134 | Mở |
Sudoku (Đa dạng) | Mõttespordi olümpiaadi I etapp - põhikool (5. - 9. klass) |
Meikop | silverhill | 2019-11-28T13:30:00+02:00 | 1h 40min | - | 168 | Mở |